Xem Phim Bác Sĩ House (Phần 1) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Bác Sĩ House (Phần 1)

House (Season 1)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất(22/22)
Đã hoàn thành: 22 Tập
Giới thiệu:
House M. D. ( Bác Sĩ House M. D.) là bộ phim về y học mang yếu tố tâm lý pha lẫn hài hước, hồi hộp và một chút gì đó trinh thám. Câu chuyện xoay quanh những căn bệnh quái lạ và những cách chữa độc chiêu của bác sĩ House – là một bác sĩ tài năng quái dị, chỉ có nửa cơ ở chân phải và là người đứng đầu khoa chuẩn đoán bệnh viện thực hành Princeton-Plainsboro cùng với các đồng nghiệp. Đan xen giữa những căn bệnh đó là những mẩu chuyện nhỏ, cuộc sống và mối quan hệ giữa House và các đồng nghiệp
Thời lượng:
44 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Bác Sĩ House (Phần 1) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Bác Sĩ House (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Bác Sĩ House (Phần 1) có bao nhiêu tập?

Phim Bác Sĩ House (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất(22/22). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Bác Sĩ House (Phần 1) có phụ đề không?

Có, phim Bác Sĩ House (Phần 1) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào