Xem Phim A Soul Haunted by Painting Vietsub HD Online - Thúng Phim

A Soul Haunted by Painting

A Soul Haunted by Painting

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
At the beginning of the twentieth century, Yu-liang leaves a brothel in a small Chinese town, to become the second wife of Mr. Pan. While Pan is away at the revolution in Yunnan, Yu-liang learns to paint and takes art classes at the Shanghai Art Institute, until it is closed for painting nudes. Because she cannot bear him a son, Yu-liang leaves Pan to his first wife, and studies art in Paris, where she wins an award for a nude self-portrait. She returns to join Pan in Nanking in the 1930's, and becomes a Professor until it is discovered that she came from a brothel. She returns to Paris to live the rest of her life there, and finally gains a major exhibition of her work.
Thời lượng:
130 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim A Soul Haunted by Painting ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim A Soul Haunted by Painting Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim A Soul Haunted by Painting có bao nhiêu tập?

Phim A Soul Haunted by Painting hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim A Soul Haunted by Painting có phụ đề không?

Có, phim A Soul Haunted by Painting tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào