Xem Phim Yến Vân Đài Vietsub HD Online - Thúng Phim

Yến Vân Đài

The Legend Of Xiao Chuo

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (48/48)
Đã hoàn thành: 48 Tập
Giới thiệu:
Tiêu Yến Yến và Hàn Đức Nhượng vốn là thanh mai trúc mã. Tuy nhiên, biến cố bất ngờ xảy đến khiến Tiêu Yến Yến phải trở thành hoàng hậu của Liêu Cảnh Tông. Sau khi vua chết, nàng đưa con trai lên kế vị và trở thành thái hậu. Lúc cuối đời, Tiêu Yến Yến quyết tâm tái giá với Hàn Đức Nhượng, nối lại duyên xưa mặc kệ lời phản đối của quần thần.
Thời lượng:
45 phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Yến Vân Đài ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Yến Vân Đài Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Yến Vân Đài có bao nhiêu tập?

Phim Yến Vân Đài hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (48/48). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Yến Vân Đài có phụ đề không?

Có, phim Yến Vân Đài tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào