Xem Phim Waiting for “Superman” Vietsub HD Online - Thúng Phim

Waiting for “Superman”

Waiting for "Superman"

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Hấp dẫn, đau lòng và cuối cùng là hy vọng, Chờ đợi siêu nhân là một bản cáo trạng đầy mê hoặc đối với hệ thống trường học ở Mỹ từ đạo diễn của An Inconvenient Truth, Davis Guggenheim.
Thời lượng:
111 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Waiting for “Superman” ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Waiting for “Superman” Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Waiting for “Superman” có bao nhiêu tập?

Phim Waiting for “Superman” hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Waiting for “Superman” có phụ đề không?

Có, phim Waiting for “Superman” tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào