Xem Phim Vinh Diệu Trầm Mặc Vietsub HD Online - Thúng Phim

Vinh Diệu Trầm Mặc

Silent Honor || Biển Sâu Đêm Tối

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (39/39)
Đã hoàn thành: 39 Tập
Giới thiệu:
Năm 1949, trong bối cảnh Đài Loan chìm trong “khủng bố trắng”, tướng Ngô Thạch – Phó Tham mưu trưởng Bộ Quốc phòng Quốc dân đảng và đồng thời là điệp viên ngầm cao cấp nhất của Đảng Cộng sản – đã liều mình thu thập và truyền đạt tin tình báo quân sự tuyệt mật nhằm góp phần vào sự nghiệp thống nhất đất nước. Tuy nhiên, một vụ phản bội đã khiến ông cùng đồng đội rơi vào tay kẻ thù. Dù chịu tra tấn dã man, Ngô Thạch vẫn giữ vững khí tiết, và cuối cùng cùng đồng chí hy sinh anh dũng, để lại huyết mạch trung thành vĩnh viễn trên mảnh đất Đài Loan.
Thời lượng:
? phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Vinh Diệu Trầm Mặc ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Vinh Diệu Trầm Mặc Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Vinh Diệu Trầm Mặc có bao nhiêu tập?

Phim Vinh Diệu Trầm Mặc hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (39/39). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Vinh Diệu Trầm Mặc có phụ đề không?

Có, phim Vinh Diệu Trầm Mặc tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào