Xem Phim Tru Tiên (Phần 2) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Tru Tiên (Phần 2)

Jade Dynasty (Season 2)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (26/26)
Đã hoàn thành: 26 Tập
Giới thiệu:
Chính ma đại chiến đã qua mười năm, Trương Tiểu Phàm hóa thân thành quỷ lệ, chinh phạt tứ phương trong nội đấu ma giáo. Lúc này dị bảo đầm lầy tử vong xuất thế, dẫn tới các thế lực tranh đoạt, Quỷ Lệ cùng Lục Tuyết Kỳ gặp lại, hai người lâm vào gút mắc yêu hận càng sâu.Sau đó Quỷ Lệ bởi vì chuyện cấp dưới mất tích mà điều tra tới Phần Hương cốc, ngoài ý muốn cứu ra Cửu Vĩ Thiên Hồ Tiểu Bạch, đạt được manh mối của Cổ Vu tộc,Quỷ Lệ trải qua cửu tử nhất sinh, cuối cùng cầu được đại vu sư nắm giữ chiêu hồn kỳ thuật đáp ứng đi tới cứu chữa Bích Dao, tâm nguyện mười năm, đến tột cùng kết quả như thế nào.
Thời lượng:
18 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Tru Tiên (Phần 2) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Tru Tiên (Phần 2) Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Tru Tiên (Phần 2) có bao nhiêu tập?

Phim Tru Tiên (Phần 2) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (26/26). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Tru Tiên (Phần 2) có phụ đề không?

Có, phim Tru Tiên (Phần 2) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào