Xem Phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn Vietsub HD Online - Thúng Phim

Trí Thủy Uy Hổ Sơn

The Taking of Tiger Moutain

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Mùa đông năm 1947, phân đội 203 thuộc liên quân Dân chủ Đông Bắc dưới sự chỉ huy của thủ trưởng Thiếu Kiếm Ba (Lâm Canh Tân đóng), tiếp nhận mệnh lệnh của thượng cấp bảo vệ an toàn cho dân chúng khỏi nạn cướp bóc hoành hành trên cánh đồng tuyết Lâm Hải.Trinh sát viên Dương Tử Vinh (Trương Hàm Dư đóng) và nhân viên y tế Bạch Như (Đồng Lệ Á đóng) gấp rút tiếp viện cho tiền tuyến. Để triệt phá hoàn toàn thế lực của thổ phỉ, Dương Tử Vinh khăng khăng đề nghị cải trang trà trộn vào hang ổ của thổ phỉ: núi Uy Hổ. 
Thời lượng:
140 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn có bao nhiêu tập?

Phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn có phụ đề không?

Có, phim Trí Thủy Uy Hổ Sơn tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào