Xem Phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 Vietsub HD Online - Thúng Phim

Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1

Justice Sung

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (30/30)
Đã hoàn thành: 30 Tập
Giới thiệu:
Luật sư Tống Thế Kiệt (Trương Đạt Minh) là người ham tiền, cực kỳ thông minh và tài ăn nói lưu loát đã giúp ông thắng hàng ngàn vụ kiện tụng. Tuy nhiên, ông mang tiếng xấu vì làm việc cho bất kỳ ai trả lương cao cho mình. Rồi vợ ông, Linh Lung (Quách Ái My), mang thai. Kit muốn làm việc thiện vì con trai mình và bắt đầu làm từ thiện nhiều hơn. Ông đã tha thứ cho người khác trước tòa và thậm chí còn đại diện cho đứa trẻ mồ côi Sing (Phạm Tiểu Vượng) trong một vụ án. Cha của Sing bị kết tội giết người và Kit đã thành công trong việc chứng minh ông vô tội. Không lâu sau, Linh Lung sinh một bé trai và Kit quyết định nghỉ hưu. Tuy nhiên, không lâu sau, Kit buộc phải quay lại kinh doanh.
Thời lượng:
45 phút/tập
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 Lồng Tiếng HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 có bao nhiêu tập?

Phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (30/30). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 có phụ đề không?

Có, phim Trạng Sư Tống Thế Kiệt 1 tại Thúng Phim có Lồng Tiếng với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào