Xem Phim Tôi Muốn Chết Một Mình Vietsub HD Online - Thúng Phim

Tôi Muốn Chết Một Mình

I Want to Die Alone

Thông tin phim
0
HD
Tập 1
Tập 1 / 6 Tập
Giới thiệu:
Yamaguchi Narumi (Ayase Haruka) là một phụ nữ độc thân, không con cái, đang tận hưởng cuộc sống tự do của riêng mình. Mọi thứ chỉ bắt đầu chao đảo khi người cô thành đạt mà cô luôn ngưỡng mộ bất ngờ qua đời trong cô độc. Nỗi sợ hãi ấy khiến Narumi vội vã lao vào hành trình tìm kiếm hôn nhân như một chiếc phao cứu sinh. Thế nhưng, mọi nỗ lực đều kết thúc trong thất bại khi một lời nhận xét thẳng thắn từ chàng hậu bối Nasuda Yuya (Sano Hayato) khiến cô choáng váng: liệu việc tìm chồng chỉ để tự trấn an bản thân có phải là một suy nghĩ đã quá lỗi thời?
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Tôi Muốn Chết Một Mình ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Tôi Muốn Chết Một Mình Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Tôi Muốn Chết Một Mình có bao nhiêu tập?

Phim Tôi Muốn Chết Một Mình hiện đang cập nhật với Tập 1. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Tôi Muốn Chết Một Mình có phụ đề không?

Có, phim Tôi Muốn Chết Một Mình tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào