Xem Phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa Vietsub HD Online - Thúng Phim

Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa

General Father , General Son

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất(20/20)
Đã hoàn thành: 20 Tập
Giới thiệu:
Tiết Đinh Sơn (Tiết Đình San) là con trai của tiêt nhân quý, khi tiết nhan quý bị quân giặc bao vây, tiết đinh sơn cùng em gái của mình đã kéo binh lính đi giải cứu cho cha, nhưng anh đã bị tên Đậu Kim Đồng bắt ép phải phối hợp với hắn, không còn cách nào khác tiết đinh son đành chấp nhận, Phàn Lê Huê (Phạm Lê Hoa) là 1 nữ tưởng tại ả tay liêu, cô với Tiết Đình San là 1 đôi trời ban. cô đã giúp Tiết Đình San giải cứu cho cha anh.
Thời lượng:
41 phút/tập
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa Lồng Tiếng HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa có bao nhiêu tập?

Phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất(20/20). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa có phụ đề không?

Có, phim Tiết Đình San Và Phạm Lê Hoa tại Thúng Phim có Lồng Tiếng với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào