Xem Phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể Vietsub HD Online - Thúng Phim

Thiên Mệnh Đại Chúa Tể

The Destiny Ruler

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (40/40)
Đã hoàn thành: 40 Tập
Giới thiệu:
Khám phá bộ phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể, một tác phẩm đầy hấp dẫn với câu chuyện về cuộc đối đầu giữa Đại Hạ Thần Châu và chính tà từ thời khai thiên lập địa. Trải qua hàng trăm năm, thế lực ma môn ngày càng mạnh mẽ, khiến cho các tông môn chính đạo phải gồng mình để chống lại. Lý Vạn Niên, một thiếu niên bình thường nhưng sở hữu sức mạnh bất tử, đã bắt đầu hành trình tu luyện và trở thành người có tu vi vô cùng cao cả. Hãy cùng theo dõi peripeteia của nhân vật này trong cuộc chiến giữa ác và thiện, với sự tham gia của dàn diễn viên xuất sắc và kịch tính.
Thời lượng:
7 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể có bao nhiêu tập?

Phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (40/40). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể có phụ đề không?

Có, phim Thiên Mệnh Đại Chúa Tể tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào