Xem Phim THE NEW GATE Vietsub HD Online - Thúng Phim

THE NEW GATE

THE NEW GATE

Thông tin phim
0
HD
Tập 8
Tập 8 / 12
Giới thiệu:
THE NEW GATE―an online game transformed into a life-and-death struggle for its players. Thanks to the valiant efforts of Shin, the most powerful of them all, an end to the game and freedom for everyone seemed within reach. But just moments after Shin defeats the game's final boss, he finds himself bathed in an unknown light and transported some 500 years into the future of the in-game world. Thrown from a simple game gone wrong into a strange new land, one young swordsman of unrivalled strength is about to embark on a legendary journey!
Thời lượng:
24 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim THE NEW GATE ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim THE NEW GATE Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim THE NEW GATE có bao nhiêu tập?

Phim THE NEW GATE hiện đang cập nhật với Tập 8. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim THE NEW GATE có phụ đề không?

Có, phim THE NEW GATE tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào