Xem Phim The Nanny Diaries Vietsub HD Online - Thúng Phim

The Nanny Diaries

The Nanny Diaries

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Sau khi tốt nghiệp bang Montclair, cô gái New Jersey Annie không thể quyết định làm gì để làm gì với cuộc đời cô. Sau khi cứu một cậu bé khỏi bị chạy trong công viên, cô nhanh chóng được tuyển dụng như một người giữ trẻ cho một cặp vợ chồng phía đông phong phú. Ông X bị chiếm giữ với doanh nghiệp của mình, bà X thích mua sắm, và không thực sự thích dành thời gian với cậu bé màu xám của họ. Annie nhanh chóng biết rằng cô ấy có nhiều hơn hai tay cô ấy chăm sóc anh ấy. Lịch trình bận rộn của cô không cho cô nhiều thời gian rảnh rỗi. Bà X đã sa thải Naniel cuối cùng của mình vì cô ấy đang hẹn hò và điều đó mang lại vấn đề về Annie khi Harvard Hottie sống trong cùng một tòa nhà yêu cầu cô ấy đi hẹn hò.
Thời lượng:
Đang cập nhật
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim The Nanny Diaries ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim The Nanny Diaries Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim The Nanny Diaries có bao nhiêu tập?

Phim The Nanny Diaries hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim The Nanny Diaries có phụ đề không?

Có, phim The Nanny Diaries tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào