Xem Phim Thế Giới Hào Hoa Vietsub HD Online - Thúng Phim

Thế Giới Hào Hoa

My Sister of Eternal Flower

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (20/20)
Đã hoàn thành: 20 Tập
Giới thiệu:
PHÁP LẠI CHU (Xa Thi Mạn) là một cô gái tốt bụng và ngây thơ với chỉ số IQ của một đứa trẻ mười tuổi. Khi cha mẹ qua đời, cô gánh vác trách nhiệm chăm sóc em gái và em trai. Tuy không thể kiếm sống, cô vẫn làm rất tốt việc bảo vệ các em, mặc dù điều này thường đồng nghĩa với việc mang về nhà những rắc rối hài hước! Vì chị gái bị thiểu năng trí tuệ và em trai PHÁP VẠI TRUNG (Lâm Chí Tân), một người đàn ông vô danh, PHÁP LẠI BÌNH (Lương Triều Vỹ) phải gánh vác gia đình. Vì vậy, cô quyết tâm bằng mọi giá phải thành công. Cô giúp cấp trên của mình, cũng là bạn trai cũ của cô, LỘC HỒN SẮC (Ngô Phú Thành), phản bội công ty. TỬ SÂM (Woo Fung), chủ tịch công ty, bị đột quỵ...
Thời lượng:
45 phút/tập
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Thế Giới Hào Hoa ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Thế Giới Hào Hoa Lồng Tiếng HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Thế Giới Hào Hoa có bao nhiêu tập?

Phim Thế Giới Hào Hoa hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (20/20). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Thế Giới Hào Hoa có phụ đề không?

Có, phim Thế Giới Hào Hoa tại Thúng Phim có Lồng Tiếng với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào