Xem Phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 Vietsub HD Online - Thúng Phim

Thần Điêu Đại Hiệp 2006

The Return of the Condor Heroes 2006

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (46/46)
Đã hoàn thành: 46 Tập
Giới thiệu:
The Return Of The Condor Heroes (Thần Điêu Đại Hiệp) được chuyển thể từ cuốn tiểu thuyết của Kim Dung, là câu chuyện tiếp theo của Anh Hùng Xạ Điêu, xoay quanh câu chuyện tình đẹp và cảm động giữa 2 Sư đồ Tiểu Long Nữ và Dương Quá. Một lần tình cờ, Dương Quá xông vào khu mộ cổ, nơi có nàng Tiểu Long Nữ xinh đẹp tuyệt trần làm Chưởng môn phái Cố Mộ. Sau đó, Dương Qua đã bái Tiểu Long Nữ làm sư phụ. Rồi không biết tự lúc nào, hai thầy trò đã vướng vào tình yêu nam nữ.Trải qua bao khó khăn, hiểu lầm, trắc trở ,chia ly cùng với các cuộc ân oán giang hồ, cuối cùng 2 người cũng đến được với nhau sau 16 năm xa cách. Đan xen vào đó là cuộc chiến tranh giành ngôi vị võ lâm minh chủ và cuộc chiến chống quân Nguyên của các vị anh hùng hảo hán…
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 Thuyết Minh HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 có bao nhiêu tập?

Phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (46/46). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 có phụ đề không?

Có, phim Thần Điêu Đại Hiệp 2006 tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào