Xem Phim Tay phóng viên kỳ quái Vietsub HD Online - Thúng Phim

Tay phóng viên kỳ quái

Borat: Cultural Learnings of America for Make Benefit Glorious Nation of Kazakhstan

Thông tin phim
0
HD
Tập 0
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Nhà báo người Kazakhstan Borat Sagdiyev đến Mỹ để thực hiện một bộ phim tài liệu. Khi anh ta đi ngoằn ngoèo trên khắp đất nước, Borat gặp những người thật trong các tình huống thực tế với những hậu quả điên loạn. Hành vi ngang ngược của anh ta tạo ra những phản ứng mạnh mẽ xung quanh việc anh ta phơi bày những định kiến ​​và đạo đức giả trong văn hóa Mỹ.
Thời lượng:
84 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Tay phóng viên kỳ quái ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Tay phóng viên kỳ quái Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Tay phóng viên kỳ quái có bao nhiêu tập?

Phim Tay phóng viên kỳ quái hiện đã hoàn thành với Tập 0. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Tay phóng viên kỳ quái có phụ đề không?

Có, phim Tay phóng viên kỳ quái tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào