Xem Phim Tám Trăm Vietsub HD Online - Thúng Phim

Tám Trăm

The Eight Hundred

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Tám Trăm kể về cuộc chiến Trung - Nhật năm 1937, mà bối cảnh chính diễn ra ở thành phố Thượng Hải dựa trên sự kiện lịch sử có thật ở đại lục.
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Tám Trăm ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Tám Trăm Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Tám Trăm có bao nhiêu tập?

Phim Tám Trăm hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Tám Trăm có phụ đề không?

Có, phim Tám Trăm tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào