Xem Phim Siêu Nhiên (Phần 8) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Siêu Nhiên (Phần 8)

Supernatural (Season 8)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (23/23)
Đã hoàn thành: 23 Tập
Giới thiệu:
Siêu Nhiên Phần 8, Supernatural (Season 8) 2012 Supernatural – Season 8 (Siêu Nhiên 8) tiếp tục cuộc chiến chống lại ma quỷ của hai chàng thợ săn. Dean cuối cùng cũng được giải thoát với sự giúp đỡ của một ma cà rồng bí ẩn có tên là Benny sau hơn một năm trong Luyện Ngục. Với việc biến mất và xuất hiện đột ngột của Dean, Sam đã phát hiện ra nhiều bí ẩn xung quanh…Một lần nữa từ bỏ cuộc sống bình thường của mình với bạn gái, Sam đã cùng với người anh Dean tiếp tục đối mặt với cuộc hội ngộ đầy bất ngờ của họ để cùng nhau đối phó với cái ác!
Thời lượng:
44 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Siêu Nhiên (Phần 8) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Siêu Nhiên (Phần 8) Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Siêu Nhiên (Phần 8) có bao nhiêu tập?

Phim Siêu Nhiên (Phần 8) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (23/23). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Siêu Nhiên (Phần 8) có phụ đề không?

Có, phim Siêu Nhiên (Phần 8) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào