Xem Phim Quân Bất Trì Vietsub HD Online - Thúng Phim

Quân Bất Trì

The Ultimate Vow, Unknown to You

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24 Tập
Giới thiệu:
Sau khi gia đình bị tàn sát, Shen Qingru tìm cách thâm nhập vào gia đình của vị tướng quân thông qua hôn nhân để trả thù người đàn ông mà cô tin rằng đã hủy hoại cuộc đời mình. Bị cuốn vào những âm mưu chốn cung đình, cô vướng vào mối quan hệ đầy sóng gió giữa tình yêu và thù hận, cho đến khi sự thật đằng sau vụ thảm sát được phơi bày—buộc cả hai phải lựa chọn giữa báo thù, hy sinh và chuộc lỗi giữa cuộc đấu tranh quyền lực tàn khốc.
Thời lượng:
? phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Quân Bất Trì ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Quân Bất Trì Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Quân Bất Trì có bao nhiêu tập?

Phim Quân Bất Trì hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Quân Bất Trì có phụ đề không?

Có, phim Quân Bất Trì tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào