Xem Phim Phòng Riêng 2 Vietsub HD Online - Thúng Phim

Phòng Riêng 2

Room Alone 2

Thông tin phim
0
HD
Tập 5
Tập 5 / 10 Tập
Giới thiệu:
Phim kể về câu chuyện của "những con người cô đơn trong thời đại truyền thông", đặc biệt là những người đang sống tại phòng số 401 đến số 410 của chung cư Happy. Họ hầu hết đều là sinh viên đại học và một người là học sinh trung học. Mỗi tập phim là cuộc sống của một người trong căn phòng riêng biệt và sự tương tác của họ với những người xung quanh. Đó là câu chuyện về một cô nàng bướng bỉnh rơi vào lưới tình với anh chàng cùng nhóm cổ động; một chàng trai đối mặt với sự ghen tuông của bạn gái phải tuyên bố mình là người đồng tính để tránh sự chú ý của các cô nàng; một nhiếp ảnh gia khẳng định mình có một "người tình online" dù vẫn chưa gặp cô ấy bao giờ và rất nhiều câu chuyện thú vị khác.
Thời lượng:
50 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Phòng Riêng 2 ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Phòng Riêng 2 Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Phòng Riêng 2 có bao nhiêu tập?

Phim Phòng Riêng 2 hiện đang cập nhật với Tập 5. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Phòng Riêng 2 có phụ đề không?

Có, phim Phòng Riêng 2 tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào