Xem Phim Phong Bạo Vũ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Phong Bạo Vũ

The Dance Of The Storm

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (43/43)
Đã hoàn thành: 43 tập
Giới thiệu:
Bộ phim kể về Lý Tuấn Kiệt - một nhân viên an ninh mạng làm việc cho công ty bảo an hàng đầu Đông Nam Á. Sau khi gặp lại những người bạn cũ -Trình Tư Vũ, Lý Tuấn Kiệt và đồng đội đã phát hiện ra công ty của mình đang cấu kết với tội phạm nước ngoài. Nhận được sự giúp đỡ của Châu Tử Tuyên - là một quản lý cấp cao của công ty ở Singapore, Lý Tuấn Kiệt bắt đầu điều tra những bí mật đằng sau công ty.
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Phong Bạo Vũ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Phong Bạo Vũ Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Phong Bạo Vũ có bao nhiêu tập?

Phim Phong Bạo Vũ hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (43/43). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Phong Bạo Vũ có phụ đề không?

Có, phim Phong Bạo Vũ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào