Xem Phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây Vietsub HD Online - Thúng Phim

Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây

糟糕我被女神包围了

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (94/94)
Đã hoàn thành: 94 tập
Giới thiệu:
Sở Dật là chủ nhân kép của Thần Vương Điện và Côn Lôn Điện, người bảo vệ thế giới và duy trì hòa bình vĩnh cửu. Để rèn luyện tâm hồn trong thế giới phàm trần, anh ẩn danh trong thành phố làm shipper và kết hôn. Nhưng vì anh đã rời bỏ nhiệm vụ canh gác Nhân Hoàng Kiếm, các phản diện xấu xa giờ đây âm mưu đánh cắp nó để thống trị thế giới.
Thời lượng:
2 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây có bao nhiêu tập?

Phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (94/94). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây có phụ đề không?

Có, phim Ôi Không! Tôi Bị Các Nữ Thần Bao Vây tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào