Xem Phim Nương Tử Tại Thượng Vietsub HD Online - Thúng Phim

Nương Tử Tại Thượng

Wife Above All

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (30/30)
Đã hoàn thành: 30
Giới thiệu:
Ở kinh thành, người đứng đầu cửa hàng thuốc Tần Thảo Đường là Tần Trọng Lâu và đại tướng quân Vân Tử Long cùng nhau xin ý kiến của Hoàng đế về việc xin ban hôn với con gái của Mạc gia y quán. Tuy nhiên, trong Mạc gia có hai người con gái, con gái cả là Mạc Tĩnh Dư và người con thứ là con gái vợ lẽ tên là Mạc Bán Hạ. Hoàng đế ra lệnh cho họ chọn vận may bằng cách rút được chiếc túi may mắn để quyết định ai là sẽ làm vợ chồng ai. Tần Trọng Lâu bị bệnh ở chân, nghe nói Mạc Tĩnh Dư có tài nghệ y thuật cao, rất mong muốn cô ấy có thể chữa khỏi cho mình. Trong khi đó Vân Tử Long lại mang trong mình một mối thù sâu sắc, cha của anh đã phạm sai lầm trong một lần vận chuyển quân dược, cả gia đình bị kết tội, anh là người duy nhất sống sót, và lô dược liệu đó là do Mạc Tương gửi từ Mạc gia y quán gửi đến. Anh nghe nói Mạc Tương rất yêu quý Mạc Bán Hạ nên muốn lợi dụng cô để lấy bằng chứng cho thấy Mạc Tương đã cố tình gài bẫy Vân gia, trả thù cho cả gia đình. Để chọn đúng người mình muốn, Tần Trọng Lâu đã hối lộ người có khả năng can thiệp vào túi may mắn. Tuy nhiên, ý trời ko muốn vậy, túi may mắn vẫn bị chọn sai, Tần Trọng Lâu kết hôn với Mạc Bán Hạ, còn Vân Tử Long phải lấy Mạc Tĩnh Dư. Hai cặp vợ chồng bất đắc dĩ bắt đầu cuộc sống hôn nhân và sau khi kết hôn, họ phát hiện ra rằng họ rất hợp nhau...
Thời lượng:
10 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Nương Tử Tại Thượng ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Nương Tử Tại Thượng Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Nương Tử Tại Thượng có bao nhiêu tập?

Phim Nương Tử Tại Thượng hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (30/30). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Nương Tử Tại Thượng có phụ đề không?

Có, phim Nương Tử Tại Thượng tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào