Xem Phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước Vietsub HD Online - Thúng Phim

Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước

Ms. Cupid in Love

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (24/24) + Ngoại Truyện
Đã hoàn thành: 24 Tập
Giới thiệu:
Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước kể về Bách Diễn vốn là vị thần quản sự sống chết của chúng sinh do vô tình làm loạn nhân duyên trong nhân gian nên bị đày hạ phàm lịch kiếp, đụng trúng bà chủ Quan Nhã của một tiệm quán dưới nhân gian, rồi lại thành vị hôn phu Sở Diệp của Quan Nhã. Một người vốn đã nhìn quen sống chết cũng lạnh nhạt với chuyện tình cảm nhi nữ dần bị Quan Nhã thu hút, hai người cùng nhau nắm sợi tơ hồng, bắt đầu một mối nhân duyên giữa người và tiên.
Thời lượng:
45 phút / tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước Vietsub + Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước có bao nhiêu tập?

Phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24) + Ngoại Truyện. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước có phụ đề không?

Có, phim Nhân Duyên Đại Nhân Xin Dừng Bước tại Thúng Phim có Vietsub + Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào