Xem Phim Nguyên Thủ Quốc Gia Vietsub HD Online - Thúng Phim

Nguyên Thủ Quốc Gia

Head of State

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Khi một ứng cử viên tổng thống qua đời đột ngột giữa chừng chiến dịch tranh cử, đảng Dân chủ bất ngờ chọn một thành viên hội đồng thành phố Washington, D.C. làm người thay thế.
Thời lượng:
95 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Nguyên Thủ Quốc Gia ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Nguyên Thủ Quốc Gia Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Nguyên Thủ Quốc Gia có bao nhiêu tập?

Phim Nguyên Thủ Quốc Gia hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Nguyên Thủ Quốc Gia có phụ đề không?

Có, phim Nguyên Thủ Quốc Gia tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào