Xem Phim Ngôi Làng Tội Lỗi Vietsub HD Online - Thúng Phim

Ngôi Làng Tội Lỗi

The Carnivores

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Yoo-jun một nhà báo tới ngôi làng Osuri - mệnh danh không có tội phạm - để tìm kiếm Huyn-tae chồng của người nhân tình. Khi vừa tới làng, xe anh bị hỏng và phải ở lại ngôi làng đó tìm tung tích Huyn-tae. Ở ngôi làng kỳ lạ, Yoo-jun phát hiện ra bao chuyện kỳ quái va cả những tội ác kinh hoàng bị che đậy bởi màn đêm....
Thời lượng:
99 phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Ngôi Làng Tội Lỗi ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Ngôi Làng Tội Lỗi Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Ngôi Làng Tội Lỗi có bao nhiêu tập?

Phim Ngôi Làng Tội Lỗi hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Ngôi Làng Tội Lỗi có phụ đề không?

Có, phim Ngôi Làng Tội Lỗi tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào