Xem Phim Ngoài Kia (Phần 1) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Ngoài Kia (Phần 1)

Out There

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (6/6)
Đã hoàn thành: 6 Tập
Giới thiệu:
Out There kể câu chuyện về Nathan Williams, một người cha nông dân sống yên bình ở vùng quê xứ Wales, nhưng cuộc sống của anh đã bị đảo lộn khi cậu con trai tuổi teen vô tình bị vướng vào rắc rối đến đường dây mạng lưới ma túy. Khi biết chuyện, Nathan quyết định can thiệp để cứu con trai và giữ gìn gia đình, nhưng việc này khiến anh càng dấn sâu vào một mạng lưới đen tối xuyên quốc gia, gây ảnh hưởng đến trang trại,  và cả cộng đồng nông thôn tưởng chừng bình yên.Out There là hành trình nghẹt thở giữa tình cha con, tội phạm, và cuộc đấu tranh sinh tồn của một người đàn ông không muốn mất đi đứa con duy nhất. Đây không chỉ là phim điều tra - tội phạm, mà còn là bức tranh chân thật về sự biến đổi của nông thôn hiện đại và nỗi đau thầm lặng trong mỗi gia đình.  
Thời lượng:
47 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Ngoài Kia (Phần 1) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Ngoài Kia (Phần 1) Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Ngoài Kia (Phần 1) có bao nhiêu tập?

Phim Ngoài Kia (Phần 1) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (6/6). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Ngoài Kia (Phần 1) có phụ đề không?

Có, phim Ngoài Kia (Phần 1) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào