Xem Phim Next Gen Chef Vietsub HD Online - Thúng Phim

Next Gen Chef

Next Gen Chef

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (8/8)
Đã hoàn thành: 8 Tập
Giới thiệu:
Chương trình đưa 21 thí sinh vào một cuộc thi khắc nghiệt tại Học viện Ẩm thực Hoa Kỳ. Vòng đầu tiên, họ phải vượt qua thử thách làm một bữa 7 món để giành quyền bước vào ký túc xá của CIA, những ai thất bại sẽ bị loại ngay. Sau đó, 12 thí sinh xuất sắc nhất sẽ tiếp tục bước vào các vòng thử thách như: nấu món ăn gia đình, tận dụng nguyên
Thời lượng:
53 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Next Gen Chef ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Next Gen Chef Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Next Gen Chef có bao nhiêu tập?

Phim Next Gen Chef hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (8/8). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Next Gen Chef có phụ đề không?

Có, phim Next Gen Chef tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào