Xem Phim Nắm Bắt (Phần 2) Vietsub HD Online - Thúng Phim

Nắm Bắt (Phần 2)

The Capture (Season 2)

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (6/6)
Đã hoàn thành: 6 Tập
Giới thiệu:
Gia nhập đơn vị “Chỉnh sửa” của chính Vương quốc Anh, DCI Rachel Carey nhận ra mình đang vướng vào một âm mưu mới – với mục tiêu mới. Nhưng làm sao cô có thể giải quyết vụ án này khi ngay cả những đồng nghiệp thân cận nhất của mình cũng không thể tin tưởng được? Series hai kể về những sát thủ “vô hình”, sự trỗi dậy đáng sợ của công nghệ deepfake, căng thẳng ngày càng gia tăng giữa chính phủ và Big Tech cũng như nạn tham nhũng trong lòng truyền thông Anh.
Thời lượng:
69 phút/tập
Quốc gia:
Anh
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Nắm Bắt (Phần 2) ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Nắm Bắt (Phần 2) Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Nắm Bắt (Phần 2) có bao nhiêu tập?

Phim Nắm Bắt (Phần 2) hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (6/6). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Nắm Bắt (Phần 2) có phụ đề không?

Có, phim Nắm Bắt (Phần 2) tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào