Xem Phim Mặt Khuất Của Tamon-kun Vietsub HD Online - Thúng Phim

Mặt Khuất Của Tamon-kun

Tamon's B-Side

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (13/13)
Đã hoàn thành: 13 Tập
Giới thiệu:
Utage Kinoshita is a high school girl who works part-time as a housekeeper. She has devoted her life to her favorite idol, Tamon Fukuhara, from the group F/ACE. Then one day, Utage ends up being assigned to Tamon’s house! There she discovers that off-stage, he is nothing like his wild idol persona. A gloomy, introverted boy with no self-confidence, Utage still finds herself falling for him anyway.
Thời lượng:
? phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Mặt Khuất Của Tamon-kun ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Mặt Khuất Của Tamon-kun Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Mặt Khuất Của Tamon-kun có bao nhiêu tập?

Phim Mặt Khuất Của Tamon-kun hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (13/13). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Mặt Khuất Của Tamon-kun có phụ đề không?

Có, phim Mặt Khuất Của Tamon-kun tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào