Xem Phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát Vietsub HD Online - Thúng Phim

Lưu Ly Mỹ Nhân Sát

Love and Redemption

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (59/59)
Đã hoàn thành: 59 Tập
Giới thiệu:
Lưu Ly là bộ phim tiên hiệp cổ trang chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của tác giả Thập Tứ Lang với sự tham gia của cặp đôi Viên Băng Nghiên - Thành Nghị. Câu chuyện xoay quanh Toàn Cơ - Tư Phượng và mối lương duyên 10 kiếp nhiều khổ ải của 2 nhân vật.
Thời lượng:
45 phút / tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát Vietsub + Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát có bao nhiêu tập?

Phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (59/59). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát có phụ đề không?

Có, phim Lưu Ly Mỹ Nhân Sát tại Thúng Phim có Vietsub + Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào