Xem Phim Lê Hấp Đường Phèn Vietsub HD Online - Thúng Phim

Lê Hấp Đường Phèn

Skate Into Love

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (40/40)
Đã hoàn thành: 40 tập
Giới thiệu:
"Lê hấp đường phèn" là phim truyền hình thanh xuân, hiện đại do Ngô Thiến và Trương Tân Thành vào vai chính. Tác phẩm được chuyển thể từ tiểu thuyết cùng tên của nhà văn nổi tiếng Tử Tiểu Thất, kể về thiếu nữ trượt băng tốc độ Đường Tuyết đã gặp nam thần khúc côn cầu Lê Ngữ Băng, hai người cùng nhau theo đuổi giấc mơ trượt băng đã có được tình yêu đích thực. Lê Ngữ Băng dần phát hiện ra sự can đảm khi chơi khúc côn cầu trên băng của anh đều bắt nguồn từ Đường Tuyết. Đường Tuyết cũng nhờ Lê Ngữ Băng mà tìm lại giấc mơ trượt băng tưởng chừng đã từng bị lãng quên. Nhưng cha mẹ Đường Tuyết cản trở sự nghiệp, chấn thương trong thể thao buộc cô phải đối mặt với sự lựa chọn. Ở nơi tình yêu và giấc mơ đan xen, hai trái tim nồng nàn biến đã tình yêu thành một sức mạnh vượt qua mọi xúi giục và rào cản của cuộc sống.
Thời lượng:
45 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Lê Hấp Đường Phèn ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Lê Hấp Đường Phèn Vietsub + Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Lê Hấp Đường Phèn có bao nhiêu tập?

Phim Lê Hấp Đường Phèn hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (40/40). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Lê Hấp Đường Phèn có phụ đề không?

Có, phim Lê Hấp Đường Phèn tại Thúng Phim có Vietsub + Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào