Xem Phim Lật Tẩy Tội Ác Vietsub HD Online - Thúng Phim

Lật Tẩy Tội Ác

Unmasked

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (12/12)
Hoàn Tất (12/12) / 12
Giới thiệu:
Ở Seoul thời hiện đại, một nhóm phóng viên điều tra tài giỏi đấu tranh cho sự nghiệp của họ sau khi phát sóng một câu chuyện gây tranh cãi. Khi thời gian sắp hết, nhóm được giao một nhiệm vụ bất khả thi nếu họ muốn giữ được công việc của mình - giải quyết một vụ án chưa có lời giải kéo dài hai mươi năm liên quan đến một diễn viên nổi tiếng đã biến mất không dấu vết.
Thời lượng:
56 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Lật Tẩy Tội Ác ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Lật Tẩy Tội Ác Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Lật Tẩy Tội Ác có bao nhiêu tập?

Phim Lật Tẩy Tội Ác hiện đang cập nhật với Hoàn Tất (12/12). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Lật Tẩy Tội Ác có phụ đề không?

Có, phim Lật Tẩy Tội Ác tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào