Xem Phim Lãnh Địa Tử Chiến Vietsub HD Online - Thúng Phim

Lãnh Địa Tử Chiến

MobLand

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (10/10)
Đã hoàn thành: 10 Tập
Giới thiệu:
Lãnh Địa Tử Chiến giống như bất kỳ câu chuyện nào về thế giới ngầm tội phạm của London, “MobLand” xoay quanh các băng nhóm tội phạm đối địch. Quyền lực bị tranh giành khi Harrigan và Stevensons, hai gia đình tội phạm đang gây chiến ở London, đụng độ trong một trận chiến, giết hoặc bị giết đe dọa lật đổ các đế chế và hủy hoại cuộc sống.
Thời lượng:
42 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Lãnh Địa Tử Chiến ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Lãnh Địa Tử Chiến Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Lãnh Địa Tử Chiến có bao nhiêu tập?

Phim Lãnh Địa Tử Chiến hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (10/10). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Lãnh Địa Tử Chiến có phụ đề không?

Có, phim Lãnh Địa Tử Chiến tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào