Xem Phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ

All About Lily Chou-Chou

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Phim All About Lily Chou-Chou 2001 kể về Yuichi Hasumi là một học sinh lớp 8, đang sống với mẹ, bạn trai của mẹ và con trai của ông ta tại một vùng nông thôn Nhật Bản. Tại trường học cậu thường bị thầy cô la mắng và bạn bè lợi dụng. Trong những chuỗi ngày ngột ngạt như thế, đối với Yuichi chỉ còn một thứ duy nhất khiến cậu quan tâm là Lily Chou-Chou, ca sỹ ưa thích của cậu...
Thời lượng:
Đang cập nhật
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ có bao nhiêu tập?

Phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ có phụ đề không?

Có, phim Khúc Cầu Siêu Của Tuổi Trẻ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào