Xem Phim Không Phụ Thời Gian Vietsub HD Online - Thúng Phim

Không Phụ Thời Gian

Standing in the Time

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (38/38)
Đã hoàn thành: 38
Giới thiệu:
Lý Hiệu, từ nhỏ đã chịu ảnh hưởng tích cực từ tạp chí Resa, luôn mong ước sẽ có ngày được trở thành một biên tập thời trang của tạp chí. Sau khi tốt nghiệp đại học, cô quyết tâm đến nhà xuất bản Đông Phàm thực tập. Cô luôn tự tin rằng mình có thể trở thành nhân viên chính thức, nhưng lại chưa từng nghĩ đến việc tạp chí Resa không còn trống vị trí biên tập nào. Thất vọng vì nguyện vọng không thành, Lý Hiệu vào công viên ngồi rồi gặp được một chàng trai cũng đang có tâm trạng giống mình. Chàng trai trẻ đã dùng những lời văn câu chữ của mình để cổ vũ cho Lý Hiệu. Cô cũng động viên chàng trai rất nhiều. Hạt giống tình yêu được gieo trồng từ đó.
Thời lượng:
44 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Không Phụ Thời Gian ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Không Phụ Thời Gian Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Không Phụ Thời Gian có bao nhiêu tập?

Phim Không Phụ Thời Gian hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (38/38). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Không Phụ Thời Gian có phụ đề không?

Có, phim Không Phụ Thời Gian tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào