Xem Phim Kết Án Vietsub HD Online - Thúng Phim

Kết Án

Conviction

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Khi Kenny, anh trai của Betty Anne Waters, bị bắt vì tội giết người và bị kết án chung thân vào năm 1983, Betty Anne, một người vợ ở Massachusetts và là mẹ của hai đứa con, đã cống hiến cuộc đời mình để lật ngược bản án giết người. Tin chắc rằng anh trai mình vô tội, Betty Anne đã vượt qua các trường trung học, đại học và cuối cùng là trường luật trong hành trình 18 năm giải thoát Kenny. Với sự giúp đỡ của người bạn thân nhất Abra Rice, Betty Anne tìm hiểu kỹ bằng chứng đáng ngờ do cảnh sát thị trấn nhỏ Nancy Taylor thu thập, tỉ mỉ lần lại các bước dẫn đến việc bắt giữ Kenny. Niềm tin vào anh trai - và hành trình tìm kiếm sự thật - thúc đẩy Betty Anne và nhóm của cô khám phá sự thật và sử dụng bằng chứng DNA với hy vọng minh oan cho Kenny.
Thời lượng:
107 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Kết Án ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Kết Án Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Kết Án có bao nhiêu tập?

Phim Kết Án hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Kết Án có phụ đề không?

Có, phim Kết Án tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào