Xem Phim Karna Người Bảo Vệ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Karna Người Bảo Vệ

Karna the Guardian

Thông tin phim
0
HD
Tập 11
Tập 11 / 12 Tập
Giới thiệu:
Karna lives as an ordinary boy—until the ancient demon Kalimba breaks free and spreads corruption across the world. When the darkness infects his mother, Karna’s powers awaken, revealing his true identity: the Balancer, a Guardian born to restore harmony to the world. To save his mother and stop Kalimba’s chaos, Karna must train to master the power within him—or risk losing everything.
Thời lượng:
22 phút/tập
Diễn viên
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Karna Người Bảo Vệ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Karna Người Bảo Vệ Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Karna Người Bảo Vệ có bao nhiêu tập?

Phim Karna Người Bảo Vệ hiện đang cập nhật với Tập 11. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Karna Người Bảo Vệ có phụ đề không?

Có, phim Karna Người Bảo Vệ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào