Xem Phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Hoàng Ngưu Phẫn Nộ

Angry Scalper

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Ở trong một nước Đông Nam Á nào đó, Ba Đồ và người vợ của anh Tháp Na bất ngờ gặp phải ông trùm tập đoàn tội phạm mua bán người Ca Phóng. Sau đó Tháp Na bị Ca Phóng bắt cóc. Người vợ mất tích lạ lùng khiến Ba Đồ hết sức sốt ruột, cùng bạn thân Lão Tiêu đi tìm trinh thám Tụng Xai giúp đỡ. Ba người dần dần tìm ra chân tướng qua manh mối nhỏ nhặt, gặp phải rất nhiều nguy hiểm, Ba Đồ căm phẫn mà trở thành anh hùng gan dạ, xông vào đầm rồng hang hổ để cứu vợ.
Thời lượng:
1H18M33S
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ có bao nhiêu tập?

Phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ có phụ đề không?

Có, phim Hoàng Ngưu Phẫn Nộ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào