Xem Phim Healer Girl Vietsub HD Online - Thúng Phim

Healer Girl

ヒーラーガール

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (12/12)
Đã hoàn thành: 12 tập
Giới thiệu:
Trên thế giới có 3 trường phái y học là Đông y, Tây y và Thanh Âm. Chữa trị thông qua bài hát là một kỹ thuật đặc biệt không chỉ chữa lành bệnh tật trong cơ thể mà còn giúp cải thiện tinh thần của người bệnh. Những cô gái sở hữu năng lực này được gọi là "Healer". Kana Fuji, Reimi Itsushiro và Hibiki Morishima là 3 cô gái đang học việc tại Trung Tâm Điều Trị Thanh Âm Karasuma. Cả 3 là học sinh cao trung năm nhất và đang trong quá trình luyện tập để trở thành một Healer chính thức. Cùng với sự tham gia của Sonia Yanagi, một cựu học sinh với tấm bằng Healer hạng C, bọn họ đang hát lên những bài hát để theo đuổi giấc mơ của mình.
Thời lượng:
24 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Healer Girl ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Healer Girl Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Healer Girl có bao nhiêu tập?

Phim Healer Girl hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (12/12). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Healer Girl có phụ đề không?

Có, phim Healer Girl tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào