Xem Phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ Vietsub HD Online - Thúng Phim

He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ

Master of the Universe

Thông tin phim
0
HDrip
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Thương hiệu huyền thoại trở lại màn ảnh rộng. Sau 15 năm thất lạc, Thanh Gươm Quyền Năng đưa Hoàng tử Adam (Nicholas Galitzine) trở về hành tinh Eternia và phát hiện quê hương đã rơi vào sự cai trị tàn bạo của Skeletor (Jared Leto). Để cứu gia đình và thế giới của mình, Adam phải sát cánh cùng những đồng minh thân cận như Teela (Camila Mendes) và Duncan/Man-At-Arms (Idris Elba), đồng thời chấp nhận định mệnh thật sự của mình: trở thành He-Man - người đàn ông mạnh nhất vũ trụ.
Thời lượng:
81 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ Vietsub HDrip miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ có bao nhiêu tập?

Phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ có phụ đề không?

Có, phim He-Man Và Những Chiến Binh Vũ Trụ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HDrip.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào