Xem Phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu

Magical Space-time

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24 Tập
Giới thiệu:
Bộ phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu của nữ diễn viên "không tuổi" Lâm Tâm Như. Đúng như cái tên của nó, phim kể về hành trình xuyên thời gian đầy diệu kỳ của Hàn Nhược Phi (Giả Nãi Lượng). Nhược Phi phiên bản trong tương lai có một chiếc máy ảnh du hành thời gian, chỉ cần chụp hình là có thể trở về 10 năm trước. Trong hành trình ngược về quá khứ, Nhược Phi đã gặp gỡ Tống Kiều Kiều (Từ Lộ). Những hiểu lầm và mâu thuẫn giữa họ được giải đáp, đồng thời cả hai cũng bắt đầu nảy sinh tình cảm. Thế nhưng, khi tình yêu mới chớm nở thì Nhược Phi cũng hiểu ra bất đồng của mình với người vợ cũ quá cố Tạ Giai Hân (Lâm Tâm Như). Để bù đắp thiệt thòi cho vợ cũ, Nhược Phi quyết định giúp Tạ Giai Hân hồi sinh. Nhưng liệu đó có phải là quyết định đúng đắn?
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu Thuyết Minh HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu có bao nhiêu tập?

Phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu có phụ đề không?

Có, phim Hành Trình Xuyên Thời Gian Kỳ Diệu tại Thúng Phim có Thuyết Minh với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào