Xem Phim Giờ Mất Tích Vietsub HD Online - Thúng Phim

Giờ Mất Tích

Weapons

Thông tin phim
0
HD
Full
Đã hoàn thành: 1
Giới thiệu:
Khi tất cả học sinh trong cùng một lớp bất ngờ biến mất trong cùng một đêm, vào đúng một thời điểm — chỉ trừ lại một em nhỏ duy nhất — cả cộng đồng rơi vào hoang mang tột độ, tự hỏi: ai… hoặc điều gì đứng sau sự biến mất bí ẩn ấy?
Thời lượng:
129 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Giờ Mất Tích ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Giờ Mất Tích Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Giờ Mất Tích có bao nhiêu tập?

Phim Giờ Mất Tích hiện đã hoàn thành với Full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Giờ Mất Tích có phụ đề không?

Có, phim Giờ Mất Tích tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào