Xem Phim Gia Đình Tôi Vietsub HD Online - Thúng Phim

Gia Đình Tôi

My Family

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (20/20)
Đã hoàn thành: 20 Tập
Giới thiệu:
Man Tai-Lor (Chung King Fai) controls the Man family with an iron fist, much to the displeasure of his son Man Chiu-Kit (Ha Yu), who is constantly trying to assert his authority within the family. When Tai-Lor developed Parkinson's disease, he hides his anxieties by retiring from his job as a school principal and concealing his ailment from his family. When the truth is revealed, he decides to step down as the patriarch of his family and lets Chiu-Kit run the family.
Thời lượng:
45 phút/tập
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Gia Đình Tôi ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Gia Đình Tôi Lồng Tiếng HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Gia Đình Tôi có bao nhiêu tập?

Phim Gia Đình Tôi hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (20/20). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Gia Đình Tôi có phụ đề không?

Có, phim Gia Đình Tôi tại Thúng Phim có Lồng Tiếng với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào