Xem Phim Em Đến Từ Tương Lai Vietsub HD Online - Thúng Phim

Em Đến Từ Tương Lai

You From The Future

Thông tin phim
0
FHD
Hoàn tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24
Giới thiệu:
"Em Đến Từ Tương Lai " do Châu Vĩnh đạo diễn, với sự tham gia của La Chính và Quý Mỹ HàmnHạ Mạt tốt nghiệp đại học, mong muốn trở thành một blogger Hán phục. Cha mẹ của Hạ Mạt có một ngôi nhà ở Hải Thị, và Hạ Mạt quyết định lấy lại ngôi nhà. Người thuê nhà hiện tại.Thẩm Quân Nghiêu là chủ tịch của một công ty công nghệ, để thuận tiện cho công việc của mình, Thẩm Quân Nghiêu đã lắp đặt rất nhiều thiết bị nghiên cứu khoa học trong nhà. Hạ Mạt và Thẩm Quân Nghiêu ở chung nhà. Hạ Mạt không ngờ rằng nơi cô sắp làm việc lại cùng tập đoàn nơi Thẩm Quân Nghiêu làm việc. Hai người sống chung dưới một mái nhà đã ghét nhau lại còn phải làm chung với nhau. Dần Dần Thẩm Quân Nghiêu đã phát hiện ra rằng cô gái này có điểm gì đó dễ thương và Thẩm Quân Nghiêu cũng quyết định theo đuổi Hạ Mạt. nBộ phim này sẽ được phát sóng trực tuyến trên iQIYI quốc tế (iq.com).
Thời lượng:
30 phút / tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Em Đến Từ Tương Lai ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Em Đến Từ Tương Lai Vietsub FHD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Em Đến Từ Tương Lai có bao nhiêu tập?

Phim Em Đến Từ Tương Lai hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Em Đến Từ Tương Lai có phụ đề không?

Có, phim Em Đến Từ Tương Lai tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng FHD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào