Xem Phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ

Mamahaha no Tsurego ga Motokano datta My Stepmom's Daughter Is My Ex

Thông tin phim
0
HD
Hoàn Tất (12/12)
Đã hoàn thành: 12 Tập
Giới thiệu:
Irido Mizuto và Ayai Yume từng hẹn hò trong thời sơ trung. Tuy nhiên, vì bất đồng trong những chuyện nhỏ nhặt mà hai người đã quyết định chia tay nhau vào ngày tốt nghiệp. Tưởng rằng mọi chuyện đã kết thúc, ngay sau đó Mizuto lại biết được người mẹ kế mà bố cậu sắp tái hôn lại chính là mẹ của Yume. Cũng vì thế mà Mizuto và Yume trở thành chị em một nhà trên danh nghĩa. Để giữ bí mật quan hệ tình cảm trước kia với bố mẹ, hai người đã đặt ra "luật lệ anh chị em", rằng đối phương nào tỏ tình trước sẽ là người thua cuộc.
Thời lượng:
24 phút/tập
Quốc gia:
Diễn viên
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ Vietsub HD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ có bao nhiêu tập?

Phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ hiện đã hoàn thành với Hoàn Tất (12/12). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ có phụ đề không?

Có, phim Đứa Con Mà Mẹ Kế Dẫn Về Từng Là Bạn Gái Cũ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào