Xem Phim Đi Hát Karaoke Đi! Vietsub HD Online - Thúng Phim

Đi Hát Karaoke Đi!

Let's Go Karaoke!

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (5/5)
Đã hoàn thành: 5 Tập
Giới thiệu:
Một trưởng đội hợp xướng trường cấp ba bất đắc dĩ dạy một thành viên yakuza "tông điếc" cách hát để giúp anh ta tránh thua cuộc thi karaoke thường niên của ông trùm.
Thời lượng:
24 phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Đi Hát Karaoke Đi! ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Đi Hát Karaoke Đi! Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Đi Hát Karaoke Đi! có bao nhiêu tập?

Phim Đi Hát Karaoke Đi! hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (5/5). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Đi Hát Karaoke Đi! có phụ đề không?

Có, phim Đi Hát Karaoke Đi! tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào