Xem Phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ Vietsub HD Online - Thúng Phim

Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ

Oklahoma City Bombing: American Terror

Thông tin phim
0
HD
full
Đã hoàn thành: full
Giới thiệu:
Bộ phim tài liệu hấp dẫn này tái hiện vụ đánh bom kinh hoàng vào tòa nhà liên bang ở Oklahoma City năm 1995, hành động khủng bố trong nước chết chóc nhất trong lịch sử Hoa Kỳ.
Thời lượng:
85 Phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ có bao nhiêu tập?

Phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ hiện đã hoàn thành với full. Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ có phụ đề không?

Có, phim Đánh bom Thành phố Oklahoma: Khủng bố nước Mỹ tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào