Xem Phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu Vietsub HD Online - Thúng Phim

Cửu Vỹ Không Thể Giấu

Eternal Love of the Fox

Thông tin phim
0
HD
Hoàn tất (24/24)
Đã hoàn thành: 24 Tập
Giới thiệu:
Hoắc Trung Nhân, chủ bộ của thành Mộc Hề, đột ngột mất tích một cách bí ẩn trong cung. Để tìm kiếm tung tích của phụ thân, con gái ông là Hoắc Hương Cửu cải trang thành cung nữ, lén xâm nhập hoàng cung. Tuy nhiên, cô tình cờ phát hiện ra thân phận thực sự của phong thần quyền lực triều đình Phong Mặc Trần chính là hồ li tinh nghìn năm tuổi. Hai người còn vô tình hoán đổi linh hồn cho nhau. Cùng lúc đó, trong cung lại có rất nhiều sự kiện quái dị, khó lý giải liên tiếp xảy ra, là do yêu ma quỷ quái quấy phá, hay có người phàm đứng sau khuấy động phong ba? Mỗi người mang theo mục đích riêng, Hoắc Hương Cửu và Phong Mặc Trần buộc phải đồng hành, lần lượt phá giải từng vụ án kỳ lạ không tưởng, tạo nên vô số tình huống dở khóc dở cười. Đồng thời, họ cũng dần hé lộ một mối tình bảy kiếp sâu nặng và lay động lòng người bị chôn vùi suốt ngàn năm. 
Thời lượng:
? phút/tập
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu Vietsub HD miễn phí tại Thúng Phim (thung-phim.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu có bao nhiêu tập?

Phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (24/24). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu có phụ đề không?

Có, phim Cửu Vỹ Không Thể Giấu tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng HD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào