Xem Phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn Vietsub HD Online - Thúng Phim

Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn

Warm On A Cold Night

Thông tin phim
0
FHD
Hoàn tất (36/36)
Đã hoàn thành: 36
Giới thiệu:
Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn do Lí Tuệ Châu đạo diễn, ''Cung'' do Nhâm tổng đạo diễn, ''Phượng Tù Hoàng'' - Đặng Vĩ Ân, " Cẩm Tú Nam Ca" - Hoàng Bân, "Anh hùng xạ điêu" - Lý Nhất Đồng, là bộ phim cổ trang tình yêu đặc biệt. Bộ phim kể về câu chuyện của nữ bộ khoái sợ lạnh của Kiền quốc Tô Cửu Nhi(Lý Nhất Đồng thủ vai) cùng Thiếu chủ “ngoài lạnh trong nóng” Hàn Tranh của Kỳ tộc (Tất Văn Quân thủ vai) vụ án giết người liên quan đến hai gia tộc mà gặp nhau, tình cờ tạo thành "Đối tác chênh lệch nhiệt độ" , cùng nhau vượt qua màn sương mù âm mưu dày đặc, tìm chân tướng sau lưng vụ án đồng thời hoá giải mối nguy hiểm của quốc gia.
Thời lượng:
45 phút
Quốc gia:
Top phim tuần này
1

Pháp Sư Tử Linh: Ta Chính Là Thiên Tai

Necromancer: King of the Scourge
HD
Tập 3
2

Xuân Về Phượng Trì

Spring Over Phoenix Pond
HD
Tập 8
3

Ransom Canyon (Phần 2)

Ransom Canyon (Season 2)
HD
Hoàn Tất (8/8)
4

72 GIỜ

72 HOURS
HD
Full
5

Chiến Binh Trong Gió

Wind-Born Warriors
HD
Tập 8
6

Musafir Cafe

Musafir Cafe
HD
Hoàn Tất (8/8)
7

Niềm Tin Vô Thực

The Truthers
HD
Full
8

1941

1941
HD
Full
Rút gọn

Đang tải video...

Diễn viên
Có thể bạn sẽ thích

Đang tải đề xuất...

Câu hỏi thường gặp

Xem phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn ở đâu miễn phí?

Bạn có thể xem phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn Vietsub FHD miễn phí tại Kinotab (kinotab.com) - không quảng cáo, cập nhật nhanh nhất.

Phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn có bao nhiêu tập?

Phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn hiện đã hoàn thành với Hoàn tất (36/36). Tại Thúng Phim, các tập mới được cập nhật liên tục.

Phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn có phụ đề không?

Có, phim Cửu Tiêu Hàn Dạ Noãn tại Thúng Phim có Vietsub với chất lượng FHD.

Bình luận (0)
Tính năng bình luận hiện đang tạm khóa.
0 / 1000
Tiết lộ?
comment

Chưa có bình luận nào